Group 9/8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Group 9/8

World Of Teens

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

.....Cô Đơn.....

Go down 
Tác giảThông điệp
Nhok Boy
Moderator
Nhok Boy

Nickname : pleasetellme_ifyoulovemeforever
Your Lover : sau nay` rui` bit'

.....Cô Đơn..... Empty
Bài gửiTiêu đề: .....Cô Đơn.....   .....Cô Đơn..... Icon_minitimeThu May 08, 2008 10:45 pm

Yo....Phương NP....RomeO....Một cuộc tình đầu...là một cuộc tình sầu...nay em đã ra đi...chỉ còn mình anh...cô đơn..

[Melody:]
Đêm nay cô đơn ôm sầu mình anh thức trắng,nhớ đến em người đã mãi xa.Tình cũ,lạc vào cơn mê tháng ngày,đau đớn,mình anh níu kéo.
Khi em bên anh đôi mình cùng nhau sánh bước,nói với nhau là ta mãi yêu.Giờ đây,em yêu nay đã khuất xa.Đêm vắng,mình anh cô đơn.
Cuộc tình ngày nào giờ đang ở đâu mà lòng tìm về những kí ức xưa khi ta bên nhau trao nhau chiếc hôn đầu tiên.Phố vắng lang thang mình anh hiu quạnh con tim lạnh giá.Người yêu giờ đâu,có thấu cho lòng anh.
Và từng ngày dài rồi cũng sẽ qua mà cuộc tình này dường như chẳng xa khi con tim anh luôn trao đến em người ơi.Chẳng nói câu chi mà em đã rời xa anh thật sao.Tại vì sao cuộc đời anh lại phải sống cho cô đơn?
Khi em bên anh đôi mình cùng nhau sánh bước,nói với nhau là ta mãi yêu.Giờ đây,em yêu nay đã khuất xa.Đêm vắng,mình anh đơn côi.

[Rap:]
Mình anh,mình anh cô đơn bước trong đêm vắng đi tìm em nơi đâu khi môt cuộc tình sầu.Người đi,cất bước ra đi,ko còn suy nghĩ chi.Người đã làm cho tim anh..trống vắng,hiu quạnh,nhói đau khi người bước đi mau.Rồi người đã đi đâu?Tình đầu,là tình đắng cay mà anh đâu có hay,những kỉ niệm trôi theo làn mây,đi về nơi phương trời xa xa,nơi thiên đường bao la,nơi chỉ còn mình ta,những gì đã qua ko bao giờ quay trở lại bên ta.Đó chính là níu kéo kỉ niệm ngày nào hai ta chung lối.Giờ đây 2 người chia đôi vì mình đã mãi xa em thật rồi.

[Melody:]
Cuộc tình ngày nào giờ đang ở đâu mà lòng tìm về những kí ức xưa khi ta bên nhau trao nhau chiếc hôn đầu tiên.Phố vắng lang thang mình anh hiu quạnh con tim lạnh giá.Người yêu giờ đâu,có thấu cho lòng anh.
Và từng ngày dài rồi cũng sẽ qua mà cuộc tình này dường như chẳng xa khi con tim anh luôn trao đến em người ơi.Chẳng nói câu chi mà em đã rời xa anh thật sao.Tại vì sao hỡi em......

.....Cô Đơn.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang