Group 9/8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Group 9/8

World Of Teens

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Mỗi Khi Anh Nhìn Lại_ShadyStone ft. Le'DK

Go down 
Tác giảThông điệp
→[»ßøñg+)ï«]←
Moderator
→[»ßøñg+)ï«]←

Nickname : å¶\¶g€¶_^o^¶_ضƒ€
Your Lover : ^♥^

Mỗi Khi Anh Nhìn Lại_ShadyStone ft. Le'DK Empty
Bài gửiTiêu đề: Mỗi Khi Anh Nhìn Lại_ShadyStone ft. Le'DK   Mỗi Khi Anh Nhìn Lại_ShadyStone ft. Le'DK Icon_minitimeThu May 29, 2008 1:28 am

Rap: Trong 1 đêm buồn anh cô đơn đi theo những dòng cảm xúc khi rap 1 bài nhạc , ko dc hay nhưng anh vẫn rap vì đó là tất cả những gì anh mún nói khi em đã chia tay anh đi về 1 nơi rất xa xôi , ko còn nữa những kĩ niệm đầu khi anh trao em 1 bài nhạc , khi anh trao em 1 bài hát, khi anh trao em 1 bài thơ , còn đâu cơn mơ những ngày anh lun ôm ấp bóng hình của em ở trong tim , những kỉ niệm quá êm đềm , mà sao tan đi như giọt nước mắt rơi trong lòng anh bao nhiu đêm .
melody : Tìm đâu môi hôn ta trao cho nhau những đêm khi ta còn nhau, giờ đây xung wanh anh bao nhiu bao nỗi đau khi đôi mình chia lìa, nhưng em iu đâu thấy, nhưng em vô tâm luôn đâu có hay, chỉ mỗi 1 mình tình iu anh.
Thời gian trôi qua bao năm nhưng anh vẫn nơi đây mong chờ em, từng câu iu thương năm xưa anh luôn khắc ghi từ sâu tận trong lòng, nhưng em iu đâu biết, nhưng em ra đi em luôn đâu có hay, chĩ mỗi 1 mình tình iu của anh
http://360.yahoo.com/van_mai_yeu_anh2525

Mỗi Khi Anh Nhìn Lại_ShadyStone ft. Le'DK
Trang 1 trong tổng số 1 trang