Group 9/8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Group 9/8

World Of Teens

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Anh yêu em!và 4ever yêu em...

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
→[»ßøñg+)êm«]←
†™Đåi Giå 9/8™†
→[»ßøñg+)êm«]←

Nickname : †» ¶«µñg Đåi Giå «†
Your Lover : †——»♥¶«¡ëµ £øäñ«——†

Anh yêu em!và 4ever yêu em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh yêu em!và 4ever yêu em...   Anh yêu em!và 4ever yêu em... Icon_minitimeSat Apr 12, 2008 7:47 am

Có nhiều lúc anh ngồi trầm ngâm một mình. Thường thì khi đó anh hãy suy nghĩ về cuộc đời, về lẽ sống, về tình yêu và về những điều mà anh đã từng đọc. Khi đó anh bật cười tự nhủ nếu giả sử có tồn tại người đẹp khiến cho chim phải sa, cá phải lặn, trăng phải mờ, hoa phải khép như vậy thật và người đó ở trước mặt anh, thì chắc chắn anh cũng không đánh đổi với em đâu.

Càng trưởng thành hơn anh càng nhìn cuộc đời với ánh mắt vị tha và mềm mại hơn. Nhiều sự vật hiện tượng mà ngày xưa anh thường tỏ thái độ chê trách hoặc phản đối thì giờ anh biết phải nhìn nó với ánh mắt độ lượng hơn. Anh cũng đã biết được cách chấp nhận những điều không được như ý mà vẫn có thể mỉm cười. Tất cả đều là nhờ em!

Cái đấy gọi là "cảm hoá". Đúng vậy, em đã "cảm hoá" anh để anh thấy rằng trong hàng nghìn cô gái mà anh đã, đang và sẽ gặp, em mãi mãi là duy nhất. Dù với người khác, em chỉ là em, một cô gái tuy thông minh, nhí nhảnh, đáng yêu, duyên dáng nhưng vẫn có nhiều người thông minh hơn em, nhí nhảnh hơn em, đáng yêu hơn em, duyên dáng hơn em. Còn với riêng anh, em là duy nhất bởi vì nhờ có em anh hiểu thêm được nhiều chuyện về cuộc đời và còn bởi vì anh yêu em.

Bởi vì là chính em mà anh có thể ngồi hàng giờ nghe êm huyên thuyên những chuyện không đầu không cuối, ngắm em cười, nghe êm nói. Bởi vì chính em mà anh đã bao lần run lên vì cảm động. Bởi vì chính em mà nhiều khi anh thấy như mình bất hạnh nhất mỗi khi nghĩ đến chuyện anh sẽ không bao giờ có em trong đời. Bởi vì chính em làm cho địa ngục trở thành thiên đường chỉ với một tiếng cười…!

Bởi vì yêu mà anh trở nên mạnh mẽ hơn để có thể che chở và làm chỗ dựa cho em suốt cuộc đời này. Bởi vì yêu mà anh trở nên dịu dàng hơn để xoa dịu những nỗi buồn, những cơn đau và cả những cơn nhõng nhẽo của em nữa. Bởi vì yêu anh bảo đừng hơn với những lỗi lầm, nhìn cuộc đời với cái nhìn ấm áp hơn.
Bởi vì yêu anh sẵn sàng hy sinh mọi thứ mình có chỉ để đổi lại cho em một khoảng bình yên và một nụ cười rạng rỡ.

Anh đã đau với nỗi đau của em, anh đã vui với niềm vui của em, anh cảm thấy mọi thứ u ám hơn khi em đi xa và anh biết rằng cái mà người ta gọi là “hạnh phúc” sẽ không bao giờ thuộc về anh nếu thiếu vắng em trong cuộc đời này.

Em yêu thương, anh chỉ muốn nói rằng: Anh yêu Em và mãi mãi yêu Em !
http://group98.kute.pro
[Kute]Nhok_Kaze_
Moderator
[Kute]Nhok_Kaze_

Nickname : Pleiku/Gia Lai
Your Lover : Students

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em!và 4ever yêu em...   Anh yêu em!và 4ever yêu em... Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 1:28 am

[Kưng] Đại Gia đã viết:
Có nhiều lúc anh ngồi trầm ngâm một mình. Thường thì khi đó anh hãy suy nghĩ về cuộc đời, về lẽ sống, về tình yêu và về những điều mà anh đã từng đọc. Khi đó anh bật cười tự nhủ nếu giả sử có tồn tại người đẹp khiến cho chim phải sa, cá phải lặn, trăng phải mờ, hoa phải khép như vậy thật và người đó ở trước mặt anh, thì chắc chắn anh cũng không đánh đổi với em đâu.

Càng trưởng thành hơn anh càng nhìn cuộc đời với ánh mắt vị tha và mềm mại hơn. Nhiều sự vật hiện tượng mà ngày xưa anh thường tỏ thái độ chê trách hoặc phản đối thì giờ anh biết phải nhìn nó với ánh mắt độ lượng hơn. Anh cũng đã biết được cách chấp nhận những điều không được như ý mà vẫn có thể mỉm cười. Tất cả đều là nhờ em!

Cái đấy gọi là "cảm hoá". Đúng vậy, em đã "cảm hoá" anh để anh thấy rằng trong hàng nghìn cô gái mà anh đã, đang và sẽ gặp, em mãi mãi là duy nhất. Dù với người khác, em chỉ là em, một cô gái tuy thông minh, nhí nhảnh, đáng yêu, duyên dáng nhưng vẫn có nhiều người thông minh hơn em, nhí nhảnh hơn em, đáng yêu hơn em, duyên dáng hơn em. Còn với riêng anh, em là duy nhất bởi vì nhờ có em anh hiểu thêm được nhiều chuyện về cuộc đời và còn bởi vì anh yêu em.

Bởi vì là chính em mà anh có thể ngồi hàng giờ nghe êm huyên thuyên những chuyện không đầu không cuối, ngắm em cười, nghe êm nói. Bởi vì chính em mà anh đã bao lần run lên vì cảm động. Bởi vì chính em mà nhiều khi anh thấy như mình bất hạnh nhất mỗi khi nghĩ đến chuyện anh sẽ không bao giờ có em trong đời. Bởi vì chính em làm cho địa ngục trở thành thiên đường chỉ với một tiếng cười…!

Bởi vì yêu mà anh trở nên mạnh mẽ hơn để có thể che chở và làm chỗ dựa cho em suốt cuộc đời này. Bởi vì yêu mà anh trở nên dịu dàng hơn để xoa dịu những nỗi buồn, những cơn đau và cả những cơn nhõng nhẽo của em nữa. Bởi vì yêu anh bảo đừng hơn với những lỗi lầm, nhìn cuộc đời với cái nhìn ấm áp hơn.
Bởi vì yêu anh sẵn sàng hy sinh mọi thứ mình có chỉ để đổi lại cho em một khoảng bình yên và một nụ cười rạng rỡ.

Anh đã đau với nỗi đau của em, anh đã vui với niềm vui của em, anh cảm thấy mọi thứ u ám hơn khi em đi xa và anh biết rằng cái mà người ta gọi là “hạnh phúc” sẽ không bao giờ thuộc về anh nếu thiếu vắng em trong cuộc đời này.

Em yêu thương, anh chỉ muốn nói rằng: Anh yêu Em và mãi mãi yêu Em !

...Hay hay...Cho bạn Phúc làm Mod phần này đi pà con... Anh yêu em!và 4ever yêu em... 211871
http://360.yahoo.com/first_boy1207
→[»S¶-¶øçkßø¥«
Boss 9/8 ^O^ .
Boss 9/8 ^O^ .
→[»S¶-¶øçkßø¥«

Nickname : Nhok Shock
Your Lover : Là cái rì ?

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em!và 4ever yêu em...   Anh yêu em!và 4ever yêu em... Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 1:46 am

Nó làm Mod ở phần CLB Game rồi , để dành cho ng` khác chứ Anh yêu em!và 4ever yêu em... 211871 .
https://98class.forumvi.com
→[»ßøñg+)êm«]←
†™Đåi Giå 9/8™†
→[»ßøñg+)êm«]←

Nickname : †» ¶«µñg Đåi Giå «†
Your Lover : †——»♥¶«¡ëµ £øäñ«——†

Bài gửiTiêu đề: Anh yêu em!và 4ever yêu em...   Anh yêu em!và 4ever yêu em... Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 6:08 am

Haha!thjx làm nữa đc h0k mài Anh yêu em!và 4ever yêu em... 419521
http://group98.kute.pro
→[»S¶-¶øçkßø¥«
Boss 9/8 ^O^ .
Boss 9/8 ^O^ .
→[»S¶-¶øçkßø¥«

Nickname : Nhok Shock
Your Lover : Là cái rì ?

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em!và 4ever yêu em...   Anh yêu em!và 4ever yêu em... Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 6:44 am

Dĩ nhiên là không rồi Anh yêu em!và 4ever yêu em... 543516 .
https://98class.forumvi.com
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em!và 4ever yêu em...   Anh yêu em!và 4ever yêu em... Icon_minitimeMon Apr 14, 2008 12:28 am

ũng hộ....... bạn này có thể làm MOD dc đấy Anh yêu em!và 4ever yêu em... 65497
Nhok Boy
Moderator
Nhok Boy

Nickname : pleasetellme_ifyoulovemeforever
Your Lover : sau nay` rui` bit'

Bài gửiTiêu đề: Anh yêu em!và 4ever yêu em...   Anh yêu em!và 4ever yêu em... Icon_minitimeSun May 18, 2008 1:36 am

_[Nhỏ]_[Khờ]_ đã viết:
ũng hộ ....... bạn này có thể làm MOD dc đấy Anh yêu em!và 4ever yêu em... 65497
bit' cai'm gi` ma` ũng hộ Anh yêu em!và 4ever yêu em... 152881 Anh yêu em!và 4ever yêu em... 152881 Anh yêu em!và 4ever yêu em... 152881
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh yêu em!và 4ever yêu em...   Anh yêu em!và 4ever yêu em... Icon_minitime

Anh yêu em!và 4ever yêu em...
Trang 1 trong tổng số 1 trang