Group 9/8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Group 9/8

World Of Teens

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

mot aj do da roi xa.........

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

mot aj do da roi xa......... Empty
Bài gửiTiêu đề: mot aj do da roi xa.........   mot aj do da roi xa......... Icon_minitimeWed May 14, 2008 6:49 am

EM!
Cho phép Anh được gọi em bằng em dù em không thích anh xưng hô như vậy và anh cũng chưa bao giờ gọi em bằng em. Tại sao anh lại viết cho em, anh cũng không hiểu nữa, có lẽ vì muốn viết cho một người nay đã không còn yêu anh nữa, đã xa khỏi cuộc đời của anh. Anh biết nói gì đây nhỉ khi những cảm xúc này quá vụn vặt chẳng biết phải xếp sao cho nó thành một lá thư mãi không thể gửi đến em.
em và anh quen và yêu nhau trong một năm, vậy thời gian để anh quên em thì một năm là quá ngắn, anh không thể. Đã bao giờ em yêu anh thật sự chưa hay chỉ là một phút bồng bột mà nói rằng yêu anh? EM nói yêu anh nhưng có khi nào em nghĩ đến anh chưa? Em tự hỏi liệu có bao giờ đối với anh, em là người rất quan trọng không? Thật vui biết bao khi có người coi mình là người quan trọng nhất đối với họ. Anh cứ nghĩ anh rất hạnh phúc khi có em thì em, cũng vậy chứ, nhưng xem ra anh đã lầm. Anh không thể giữ mãi hình bóng em trong trái tim anh nhưng anh phải làm sao để em? Có lẽ em không phải là người dành riêng cho anh, mà là cho một người nào đó. Giá như em chỉ dành cho riêng anh hoặc giá như anh chưa từng yêu em thì hay biết mấy. Anh đã khóc rất nhiều vì em và hôm nay anh không biết mình có còn đủ nước mắt để khóc cho em nữa hay không. Anh hy vọng rằng dù chỉ một ít thôi em cũng đã từng yêu anh chứ không phải chỉ xem anh là trò vui. Tình cảm là thứ thiêng liêng, đừng bao giờ lấy nó để đùa giỡn. Vì có thể một ngày nào đó em cũng sẽ yêu một ai đó thật lòng như anh yêu anh bây giờ. Và chắc chắc em cũng chẳng muốn người ta đùa giỡn tình cảm của mình. Những gì đã qua thì hãy cho qua, dù anh có buồn, có khóc thì emh cũng đâu biết, em cũng đâu quan tâm.
Một lần nữa anh muốn nói với em, một người anh đã, đang và sẽ vẫn yêu rằng anh yêu em nhiều lắm, nhiều hơn những gì anh có thể nói bây giờ. Và anh hy vọng ......một điều gì đó mà chỉ em và anh biết.

Thật sự ko bít phải làm sao để quên

mot aj do da roi xa......... 522711
→[»S¶-¶øçkßø¥«
Boss 9/8 ^O^ .
Boss 9/8 ^O^ .
→[»S¶-¶øçkßø¥«

Nickname : Nhok Shock
Your Lover : Là cái rì ?

Bài gửiTiêu đề: Re: mot aj do da roi xa.........   mot aj do da roi xa......... Icon_minitimeThu May 15, 2008 2:23 am

Đọc thấy quen quen mot aj do da roi xa......... 778540 .
https://98class.forumvi.com
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: mot aj do da roi xa.........   mot aj do da roi xa......... Icon_minitimeTue May 20, 2008 1:53 am

ua~ DZẬY bạn cũng giống tui hả mot aj do da roi xa......... 794560
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mot aj do da roi xa.........   mot aj do da roi xa......... Icon_minitime

mot aj do da roi xa.........
Trang 1 trong tổng số 1 trang