Group 9/8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Group 9/8

World Of Teens

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đàn Ông Là Thế...i Anh Đã Sai

Go down 
Tác giảThông điệp
Nhok Boy
Moderator
Nhok Boy

Nickname : pleasetellme_ifyoulovemeforever
Your Lover : sau nay` rui` bit'

Đàn Ông Là Thế...i Anh Đã Sai Empty
Bài gửiTiêu đề: Đàn Ông Là Thế...i Anh Đã Sai   Đàn Ông Là Thế...i Anh Đã Sai Icon_minitimeMon Jun 02, 2008 3:30 am

Em ơi là em anh đả sai khi nói rằng bao người đàn ông trên the gian đều như anh. Xưa anh lao thân vào 1 kiếp sống xa hoa anh cho đời nay đàn ông là là như thế

Nay anh nhận ra anh đả sai sai rất n`, bây giờ thì em đả bước đi về nơi đâu, anh đang nơi đây mong chờ bóng dáng em yêu, xin em về đây như khi xưa người yêu hởi cho anh nhìn em dù là 1 lần cuối đ.c hok hởi người ?

Giờ thì anh bít anh đả sai nên mất em , em hảy thứ tha dù một lần để từng ngày anh sẻ hok đau chợt muộn sầu vì đợi chờ, hình bóng của em người yêu hởi.

ĐÀn ông đâu phải hok bít yêu hok bít thương khi vắng em anh lòng thật buồn buồn thật nhìu, anh bít nơi anh chẳng còn gì còn 1 điều là mong thấy e dc yên vui dc hạnh phúc cho dù anh đớn đau

Đêm vắng thật buồn một mình anh bước đi em chốn nơi nào giờ thì người hay bít chăng thật lòng anh như người điên chỉ cần em quay về đây để cho anh hok con` thế nửa!

Đàn Ông Là Thế...i Anh Đã Sai
Trang 1 trong tổng số 1 trang