Group 9/8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Group 9/8

World Of Teens

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
[Kute]Nhok_Kaze_
Moderator
[Kute]Nhok_Kaze_

Nickname : Pleiku/Gia Lai
Your Lover : Students

...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... Empty
Bài gửiTiêu đề: ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình...   ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... Icon_minitimeSun Apr 13, 2008 1:42 am

...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 364181 ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 364181 ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 364181
Máy nghe nhạc iPod của Apple vẫn luôn là thiết bị giải trí di động hút khách nhất. Từ kiểu dáng cho đến tính năng, máy nghe nhạc được đổi mới liên tục đáp ứng nhu cầu của người tiêu dùng. ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... Ipod-n13
Apple iPod Nano (thế hệ 3, 8GB, màu đỏ)

Không thể quên được hình ảnh đầu tiên của iPod Nano thế hệ 3 được hé lộ, kiểu dáng thấp hơn, to bề ngang hơn so với các phiên bản trước đây của iPod nhưng lại mỏng manh hơn.
Máy hỗ trợ video, màn hình rộng 2 inch và có độ phân giải cao hơn. Tuổi thọ pin cũng ấn tượng: 24 giờ nghe nhạc và 5 giờ xem video, iPod Nano thế hệ 3 còn được tích hợp nhiều game và giao diện màn hình được nâng cấp.
iPod Nano thế hệ thứ 3 có vỏ được làm hoàn toàn bằng kim loại với 5 màu: bạc, đen, xanh dương, xanh lá cây, và dòng sản phẩm đặc biệt có màu Đỏ.
Giá bán tại VN: 175 USD (4 GB) và 225 USD (8 GB).
http://360.yahoo.com/first_boy1207
[P3]sh0ck_ßäߥ

[P3]sh0ck_ßäߥ

Nickname : p3pj_l0v3_nh0kxjnh

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình...   ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... Icon_minitimeFri May 02, 2008 4:13 am

Nhjn` kaj' may' thay' " xem` " ghja maj` uj , tang. te0 jk maj` . m0n' wa` nh0? m0` !!!! ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 674175
http://360.yahoo.com/pepjlove_nhokxjnh
Nhok Boy
Moderator
Nhok Boy

Nickname : pleasetellme_ifyoulovemeforever
Your Lover : sau nay` rui` bit'

Bài gửiTiêu đề: ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình...   ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... Icon_minitimeSat May 10, 2008 8:56 pm

[p3]Thuy_Kut3 đã viết:
Nhjn` kaj' may' thay' " xem` " ghja maj` uj , tang. te0 jk maj` . m0n' wa` nh0? m0` !!!! ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 674175
sac. tham vua` thoai mai` oi ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 842103 ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 842103
[P3]sh0ck_ßäߥ

[P3]sh0ck_ßäߥ

Nickname : p3pj_l0v3_nh0kxjnh

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình...   ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... Icon_minitimeThu May 15, 2008 9:32 pm

te0 kju then` Xje^n. mua ch0' kju maj` h0? ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 794560 B0n chen k0aj chung` an xa` ben . h0h0h0 ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... 522711
http://360.yahoo.com/pepjlove_nhokxjnh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình...   ...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình... Icon_minitime

...Ipod máy nghe nhạc sành điệu dành cho teen chúng mình...
Trang 1 trong tổng số 1 trang